Dangane da babbar tawagar Tolo Safiran Noor
An assasa shi a shekarar 2018
Binciki tarihinmu
Yin ƙaura, tafiya ƙasar waje domin karatu, karɓar biza, abubuwa ne da muka saba da jin su a wannan lokacin. Tawagarmu na tare da ku domin yi muku duk waɗannan ayyukan cikin ƙanƙanin lokaci; a farashi mafi rahusa kuma hanya mafi kyau a kamfanin Tolu Sefiran Noor, tawagarmu ta mutum ashirin na tare da ku. Ayyukanmu da suka shafi tafiya zuwa shahararrun ƙasashen duniya saboda karatu ne, kuma a halin yanzu muna gabatar da ayyukanmu a jami'o'i sama da talatin na duniya.
Ku bibiyemu a taruka...
Bidiyoyin kamfanin Tolo Safiran Noor
Galari
Karramawa ga kamfanin Tolo Safiran Noor a matsayin fitatta kuma zaɓaɓɓar cibiyar jan hankalin ɗaliban ƙasashen waje, daga Hukumar Ilimi, Bincike da fasaha da kuma Hukumar kula da Al’adu da Irshadin Addinin Musulunci ta Iran a wurin bikin jan hankalin ɗaliban waje karo na farko.
Ayyuka masu yawa
A tare da mu, ku nefi mafi kyau ....
A tare da mu, ku nefi mafi kyau....
Tafiya ƙasashen waje Karatu, aikinmu ne...
Kamfanin Tolo Sefiran Noor ta hanyar ɗaukar ƙwararrun ma’aikata a fannin alaƙa mai tasiri, programming, kula da ma’aikata, da sauransu.. da kuma gogewar aiki na kusan shekara goma, sun samar muku da yanayin da zaku iya cimma mafi kyau.
+0
‘Yan tawaga
+0
Daga ƙasashe mabambanta
Tun daga shekarar 2019 muke gabatar da ayyuka masu inganci
Assasa kamfani
A shekarar 2019 mun assasa kamfaninmu
Karɓar duka lasisin da ake buƙata
A shekarar 2020 mun karɓi duka lasisin da ake buƙata
Bunƙasa ayyuka
A shekarar 2021 mun bunƙasa ayyukanmu zuwa duka sassan Iran
Bada wakilci
Abunda muke nema a halin yanzu shi ne mu ƙara yawan wakilanmu
Muna ɗaukar aiki
Shiga tawagarmu
Domin neman shiga tawagarmu taTolo Safiran Noor kuna iya tura muna da Vitae (CV) ɗinku, zamu tuntuɓeku ba tare da ɓata lokaci ba.
Aghaye Hamed Jan Beygi
Mai fassara kuma gwani a al’amuran da suka shafi karatu
Khanom Sahar Rezayi
Mai fassara kuma gwana a al’amuran da suka shafi karatu
Aghaye Abolfazl Hoseinzadeh
Mai fassara kuma gwani a al’amuran da suka shafi karatu
Khanom Ma'asume Aqoul
Mai fassara kuma ƙwararra a harkar taimako
Aghaye Hadi Hojberi
Ƙwararre a sashen lissafin kuɗi
Khanom Parisa Gavzan
Wakiliyar kamfaninmu a arewacin Iran
Aghaye Wafaei
Wakilinmu a Tehran
Aghaye Rasool Salehmandi
Wakilinmu a tsakiyar Iran
Lasisinmu
Amincewa daga wurinku, karɓar admission daga wurinmu
Muna masu alfaharin sanar da ku cewa a tsawon shekara 9 da mukayi a wannan aiki, muna aiki da jami’o’i sama da 30 yanzu haka kuma mun samu mafi kyawon natija.
Mun amsa tambayoyinku a nan
شرکت طلوع سفیران نور چیست؟
مهاجرت، سفر و تحصیل به خارج از کشور، ویزا، موضوعاتی هستند که این روزها به شنیدن آنها عادت کرده ایم. تیم ما در کنار شماست تا تمامی مراحل این مسیر را در کوتاه ترین زمان برای شما انجام دهد؛ با کمترین هزینه و به بهترین شکل در شرکت طلوع سفیران نور در یک تیم ۲۰ نفره همراه شما هستیم. خدمات ما در زمینه مهاجرت به تمامی کشورهای پرطرفدار دنیا در زمینه های مهاجرت تحصیلی است و در حال حاضر در بیش از ۳۰ دانشگاه معتبر جهان ارائه خدمات و پذیرش دانشجو داریم.
CV (سی وی) چیست و چطور میشه درست کرد؟
Curriculum Vitae یا به اختصار CV به معنای لغوی « برنامه تحصیلی (یا شغلی) زندگی» مختص کسانی است که قصد تحصیل، فعالیت و یا تحقیق در یک مرکز دانشگاهی را دارند. به طور کلی در CV به بیان تاریخچه ی زندگی افراد پرداخته می شود. این تاریخچه شامل مشخصات شخصی فرد و سوابق تحصیلی، پروژه ها و فعالیت های آکادمیک، سوابق شغلی و همچنین افتخارات علمی می باشد.
شرکت طلوع سفیران نور در کدام دانشگاه و شهرهایی فعالیت میکند؟
پاسخ 3
روش ثبت درخواست پذیرش به چه صورتی است؟
پاسخ 4
چگونه میتوان ویزای تحصیلی گرفت؟
پاسخ 5
هزینه ثبت نام در دانشگاه ها چقدر است و چگونه میتوان پرداخت کرد؟
پاسخ 6
قیمت شهریه دانشگاه ها چقدر است؟
پاسخ 7
چطور میشه بورسیه دانشگاه های ایران رو گرفت؟
پاسخ 8
شرایط ثبت نام در دانشگاه های ایران چیست؟
پاسخ 9
شرایط سنی درخواست ثبت نام چیست؟
پاسخ 10
آیا در دانشگاه های ایران محدودیت ملیتی وجود دارد؟
پاسخ 11
زبان تدریس در دانشگاه های ایران چیست؟
پاسخ 12
بازه زمانی ترم تحصیلی در ایران چونه است؟
در ایران در طول سال 2 ترم تحصیلی برگزار میشود؛ یکی از ابتدای مهرماه تا پایان دی ماه(از اواخر سپتامبر تا اواسط ژانویه) و دیگری از ابتدای بهمن ماه تا پایان تیرماه(اوایل ژانویه تا اواسط جولای)
تاریخ شروع ثبت نام یا بازه ثبت نام در دانشگاه ها چه زمانی است؟
پاسخ 14
تخفیف های دانشجویی به چه صورتی است؟
پاسخ 15
هزینه اقامت تحصیلی در ایران چقدر است؟
پاسخ 16
آیا برای اعضای خانواده میتوان اقامت تحصیلی گرفت؟
پاسخ 17
قوانین پوشش و لباس در دانشگاه های ایران به چه صورت است؟
پاسخ 18
در چه رشته هایی میتوان ثبت نام کرد؟
پاسخ 19